12 มกราคม 2567 ขอขอบคุณบริษัท รอยัล เฟม แมเนจเม้นท์ จำกัด ที่มาจัดกิจกรรมวันเด็กแห่งชาติปี 2567 โดยได้นำเสื้อวันเด็ก และอาหารคือพิชซ่า, ไก่ทอด ,หอยจ๊อ ,เฟรนฟรายด์, ไอศกรีม และเครื่องดื่ม มาให้กับเด็กๆ ลูกหลานแรงงานข้ามชาติชาวเมียนมา ณ ศูนย์คาทอลิกนักบุญยออากิมเพื่อผู้อพยพย้ายถิ่น อาคาร 33 จำนวน 200 ชุด
--------------------------------------------------------
- คลิป1
- คลิป2
- คลิป3
- คลิป4
- Fratelli Tutti
next
prev