24 กุมภาพันธ์ 2567 กลุ่มเครือข่ายผู้ปกครองคาทอลิกโรงเรียนมาแตร์เดอีวิทยาลัย มาแสวงบุญวัดนักบุญอันนาท่าจีน และมาเยี่ยมศูนย์คาทอลิกนักบุญอันนาเพื่อผู้อพยพย้ายถิ่น โดยท่านผู้ปกครอบแต่ละท่านได้ร่วมใจกัน บริจาคปัจจัยตามกำลังศรัทธาให้กับศูนย์นักบุญอันนา
--------------------------------------------------------
- คลิป1
- คลิป2
- คลิป3
- คลิป4
- Fratelli Tutti
next
prev