กิจกรรมเยี่ยมชุมชนเดือนสิงหาคม 2566
31 กรกฏาคม- 4 สิงหาคม 2566 พระสงฆ์คณะซาเวเรียนร่วมกับเจ้าหน้าที่แผนกผู้ยากไร้และด้อยโอกาสกรุงเทพฯ ,อาสาสมัครชาวไทยและต่างประเทศ ทำกิจกรรมลงชุมชนเยี่ยมผู้ป่วย ผู้สูงอายุ ผู้พิการ ให้กำลังใจและแจกข้าวสารอาหารแห้ง ในชุมชนต่างๆ
7-11 สิงหาคม 2566 พระสงฆ์คณะซาเวเรียนร่วมกับเจ้าหน้าที่แผนกผู้ยากไร้และด้อยโอกาสกรุงเทพฯ ,อาสาสมัครชาวไทยและต่างประเทศ ทำกิจกรรมลงชุมชนเยี่ยมผู้ป่วย ผู้สูงอายุ ผู้พิการ ให้กำลังใจและแจกข้าวสารอาหารแห้ง ในชุมชนต่างๆ
14-19 สิงหาคม 2566 พระสงฆ์คณะซาเวเรียนร่วมกับเจ้าหน้าที่แผนกผู้ยากไร้และด้อยโอกาสกรุงเทพฯ ,อาสาสมัครชาวไทยและต่างประเทศ ทำกิจกรรมลงชุมชนเยี่ยมผู้ป่วย ผู้สูงอายุ ผู้พิการ ให้กำลังใจและแจกข้าวสารอาหารแห้ง ในชุมชนต่างๆ
28 สิงหาคม -1 กันยายน 2566 พระสงฆ์คณะซาเวเรียนร่วมกับเจ้าหน้าที่แผนกผู้ยากไร้และด้อยโอกาสกรุงเทพฯ ,อาสาสมัครชาวไทยและต่างประเทศ ทำกิจกรรมลงชุมชนเยี่ยมผู้ป่วย ผู้สูงอายุ ผู้พิการ ให้กำลังใจและแจกข้าวสารอาหารแห้ง ในชุมชนต่างๆ