7 มีนาคม 2567 สมาคมสตรีไทยคาทอลิก โดยคุณวราภรณ์ สุรังษี เหรัญญิกสมาคมฯ และกรรมการสงเคราะห์ฯ เข้าสอนออกกำลังกายบำบัด โครงการ “ขยับกายขยายใจ” ณ ศูนย์ฝึกเด็กและเยาวชนหญิง บ้านปรานี ผู้เข้าร่วมกิจกรรมมีเด็กและเยาวชน จำนวน 16 คน และเจ้าหน้าที่ จำนวน 4 คน รวมทั้งสิ้น 20 คน
--------------------------------------------------------
- คลิป1
- คลิป2
- คลิป3
- คลิป4
- Fratelli Tutti
next
prev